![](http://www.skn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/Banner-web-skn-1.png)
จดหมายข่าวสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
ขอแสดงความยินดีกับเด็กชายพีรพงศ์ ดวงสร้อยทอง นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2/3 ที่ผ่านการคัดเลือกโครงการโอลิมปิกวิชาการ สอวน. ค่าย2 ปีการศึกษา 2566
สาขาวิชาดาราศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
![](http://www.skn.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/18-1-2567-8.jpg)
จดหมายข่าวสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
ขอแสดงความยินดีกับเด็กชายพีรพงศ์ ดวงสร้อยทอง นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2/3 ที่ผ่านการคัดเลือกโครงการโอลิมปิกวิชาการ สอวน. ค่าย2 ปีการศึกษา 2566
สาขาวิชาดาราศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ