![](http://www.skn.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/Banner-web-skn-1.png)
จดหมายข่าวสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
วันพุธที่ 23 มกราคม พ.ศ.2567
ดร.จรุญ จารุสาร ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ร่วมเป็นเกียรติในการมอบรางวัล ให้แก่นักกีฬาที่ชนะการแข่งขันกรีฑายุวชน เยาวชน จังหวัดนนทบุรี อบจ.เกมส์ครั้งที่ 5 ณ สนามกีฬา Nonthaburi Stadium จังหวัดนนทบุรี (วัดโบสถ์ดอนพรม)
![](http://www.skn.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/735872.jpg)