วันศุกร์ ที่ 17 พฤษภาคม พ.ศ.2567
ท่านผู้อำนวยการ ดร.จรุญ จารุสาร
ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมพร้อมทั้งสอบถามปัญหาในการใช้งานโรงอาหารแห่งความรัก SuanNon Canteen
ณ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
![](http://www.skn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_2768.jpeg)
วันศุกร์ ที่ 17 พฤษภาคม พ.ศ.2567
ท่านผู้อำนวยการ ดร.จรุญ จารุสาร
ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมพร้อมทั้งสอบถามปัญหาในการใช้งานโรงอาหารแห่งความรัก SuanNon Canteen
ณ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี