จดหมายข่าวสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
วันอังคาร ที่ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567
ดร.จรุญ จารุสาร ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี พร้อมด้วยนายกิตติ กสิณธารา , ว่าที่ ร.ต.หญิง ภูรภา ไทยสงวนวรกุล, นางสาวหทัยภัทร จีนสุทธิ์, นายธิติพันธ์ นำก้าวหน้า ร่วมนิเทศโรงเรียนวิธีใหม่ วิถีคุณภาพโดยใช้พื้นที่เป็นฐาน ขับเคลื่อนนวัตกรรม ภาคเรียนที่ 2/2566 ณ โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี
![](http://www.skn.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/3.jpg)