จดหมายข่าวสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
ขอแสดงความยินดีกับ นายพันธุ์ธัช ไชยนงค์ ม.5/12 ได้รางวัลเหรียญทองแดงกีฬาเทควันโดรูกิ Kyorugi 18+ Yrs. male C58-63 KG. ณ มหาวิทยาลัยรังสิต
![](http://www.skn.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/9.jpg)
จดหมายข่าวสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
ขอแสดงความยินดีกับ นายพันธุ์ธัช ไชยนงค์ ม.5/12 ได้รางวัลเหรียญทองแดงกีฬาเทควันโดรูกิ Kyorugi 18+ Yrs. male C58-63 KG. ณ มหาวิทยาลัยรังสิต